ketoantruong.com :: Xem chủ đề - Xin mẫu công văn xác nhận không nợ thuế tổng cục hải quan
 Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Nhóm làm việcNhóm làm việc   Thông tin cá nhânThông tin cá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng nhậpĐăng nhập 

Xin mẫu công văn xác nhận không nợ thuế tổng cục hải quan

gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    ketoantruong.com -> Thành lập - giải thể - phá sản doanh nghiệp
Xem chủ đề trước :: Xem chủ đề kế  
Tác giả Thông điệp
honghue84
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 13.05.2010    Tiêu đề: Xin mẫu công văn xác nhận không nợ thuế tổng cục hải quan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Các pác ơi !

E cần gấp lắm ạ, e đang làm thủ tục giải thể cho một công ty. Bên thuế yêu cầu e phải làm xác nhận nợ với tổng cục hải quan.

E còn vướng mỗi cái bản nè nữa là xong. Kính mong các pác gửi giúp e mẫu công văn này với, mail của em : mshonghue@yahoo.com.vn

E cảm ơn ah !
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
QuangLac
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 14.05.2010    Tiêu đề: Xin mẫu công văn xác nhận không nợ thuế tổng cục hải quan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

honghue84 đã viết:
Các pác ơi !

E cần gấp lắm ạ, e đang làm thủ tục giải thể cho một công ty. Bên thuế yêu cầu e phải làm xác nhận nợ với tổng cục hải quan.

E còn vướng mỗi cái bản nè nữa là xong. Kính mong các pác gửi giúp e mẫu công văn này với, mail của em : mshonghue@yahoo.com.vn

E cảm ơn ah !

Anh gửi rồi, tham khảo nhé !
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn
vhhhh
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 06.06.2010    Tiêu đề: Xin mẫu công văn xác nhận không nợ thuế tổng cục hải quan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

To QuangLac

Bạn có thể gửi giúp mình mẫu xác nhận nợ với tổng cục hải quan được không
mail : nguyennguyendo@yahoo.com
Cảm ơn bạn nhé
Chuyển lên trên
QuangLac
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 08.06.2010    Tiêu đề: Xin mẫu công văn xác nhận không nợ thuế tổng cục hải quan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

vhhhh đã viết:
To QuangLac

Bạn có thể gửi giúp mình mẫu xác nhận nợ với tổng cục hải quan được không
mail : nguyennguyendo@yahoo.com
Cảm ơn bạn nhé

Chỉ tham khảo thôi !
Chuyển lên trên
thanhiepgl
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 30.11.2010    Tiêu đề: Xin mẫu công văn xác nhận không nợ thuế tổng cục hải quan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hi, chào mọi người.
Bạn nào biết giúp mình về thủ tục và mẫu biểu Giải thể công ty TNHH và Chi nhánh của công ty với. và cả mẫu xác nhận không nợ thuế và mẫu xác nhận chưa khắc con dấu nữa nhé
Thanks trước mọi người nhé!
Mail cho mình theo địa chỉ: thanhhiepgl@gmail.com
Chuyển lên trên
matnai01hn
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 30.09.2011    Tiêu đề: Xin mẫu công văn xác nhận không nợ thuế tổng cục hải quan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cty minh dang lam thu tuc giai the. Nhung thieu mau cong van xac nhan khong no dong cua thue va cuc hai quan. Ai co cho minh xin. Gui giup vao dia chi mail: matnai01hn@yahoo.com. Cam on moi nguoi[/b]
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn gửi email
trinhnhung6390
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 03.10.2011    Tiêu đề: Xin mẫu công văn xác nhận không nợ thuế tổng cục hải quan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Công ty em cũng đang giải thể. Có anh/chị nào gửi cho em mẫu công văn xác nhận này với ạ. Mail e là trinhnhung6390@gmail.com. Em xin chân thành cảm ơn :Xxxx
Chuyển lên trên
trinhnhung6390
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 03.10.2011    Tiêu đề: Xin mẫu công văn xác nhận không nợ thuế tổng cục hải quan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Công ty em cũng đang giải thể. Có anh/chị nào gửi cho em mẫu công văn xác nhận này với ạ. Mail e là trinhnhung6390@gmail.com. Em xin chân thành cảm ơn :Xxxx
Chuyển lên trên
caothuy681
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 15.11.2011    Tiêu đề: Xin mẫu công văn xác nhận không nợ thuế tổng cục hải quan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

E cũng đang làm thủ tục giải thể công ty và bên thuể cũng yêu cầu em làm xác nhận nợ với tổng cục hải quan. Pác nào có mẫu công văn này gửi giúp e theo địa chỉ mail: caothuy681@gmail.com với.
E cảm ơn các bác nhìu!
Chuyển lên trên
myanhtran
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 12.05.2012    Tiêu đề: Xin mẫu công văn xác nhận không nợ thuế tổng cục hải quan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

minh cung dang lam thu tuc giai the cho cong ty. moi ng cho minh xin mau cong van xin xac nhan no dong thue cuc hai quan voi. email cua minh bomapmegay82@gmail.com. xin cam on
Chuyển lên trên
behixbn
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 13.03.2013    Tiêu đề: Xin mẫu công văn xác nhận không nợ thuế tổng cục hải quan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Công ty em cũng đang làm thủ tục giải thể, em đang cần mẫu xác nhận không nợ đọng thuế gửi cục hải quan thành phố Hà Nội. Bác nào có mẫu gửi cho em với nhé. Thanks.
Gửi vào mail này giúp em nhé: thuthuytps@gmail.com
Chuyển lên trên
Trình bày bài viết theo thời gian:   
gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    ketoantruong.com -> Thành lập - giải thể - phá sản doanh nghiệp Thời gian được tính theo giờ [GMT+7giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn

© Copyright 1997-2009 Ketoantruong.com.vn. All right reserved. Design by thiet ke web VIHAN

Hàng trăm quà tặng cho bé

sua.vn